Bánh xe cao su Ethos 491XRQ125P45 xoay
• Mã SP
: xkh-178
• Thương hiệu
• Tình trạng
  Còn hàng
  Khuyến mại
  Khuyến mại
305.000 đ
Gọi cho tôi
Đang xử lý...
Thông tin sản phẩm
Thông số của Bánh xe cao su Ethos 491XRQ125P45 xoay:
Chất liệu bánh xe: Cao su
Chất liệu tấm đế: càng thép , xoay 360 độ
Đường kính: 125mm
Độ dày bánh xe: 50mm
Kích thước đế : (114 x 102) mm
Kích thước tâm lỗ x tâm lỗ: ( 92x 76) mm
Đường kính lỗ đế: 10 mm
Chiều cao tổng: 157mm
Kích thước trục: 17 mm